31. Mac, 11:46
Utambulisho wa Tangazo: 2632125

Mke anamiheshimu, dawa ya nguvu za kiume

Arusha Mjini Arusha
Maelezo

JE, UNASHINDWA KUHIMILI TENDO LA NDOA KUTOKANA NA SABABU ZIFUATAZO??

  • Uzee
  • Kisukari
  • Kujichua/Punyeto
  • Umalaya hapo awali
    -Wasiwasi
  • Hasira
  • Msongo wa mawazo (Stress)
  • Huzuni
  • Hofu na mashaka
  • Kutokujishughulisha na mazoezi
  • Shinikizo la juu la damu
  • Ugonjwa wa moyo
  • Uvutaji sigara/tumbaku
  • Utumiaji uliozidi wa kafein.
  • Kudhurika kwa neva au uti wa mgongo
  • Madawa ya kulevya
  • Kupungua kwa homoni ya testerone
  • Athari kutoka kwa baadhi ya dawa za hospitali au mitishamba
  • Pombe

JE, SULUHISHO NI LIPI??

CPE ni DAWA MAALUMU YENYE MCHANYIKO WA MLONGE NA MITI SHAMBA ZAIDI YA 10 Kwa Waathirika Waenye Upungufu/Matatizo Ya Nguvu Za Kiume. Dawa hii hufanya kazi zifuatazo:-

✅Huongeza Hamu Na Uwezo Wa Kufanya Tendo La Ndoa
✅Hufungua Mirija Midogomidogo Ya kibofu Kwenye Uume Ambayo Hufa Kwa Ajiri Ya Umri Na Kisukari/Presha
✅Huondoa Uchovu

✅Huongeza Wingi Wa Afya Wa Mbegu Za Kiume
✅Huondoa Tatizo La Maumivu Uume Ukiwa Umesimama
✅Humfanya Mwanaume Akae Muda Mrefu Kwenye Tendo
✅Huongeza Kinga Kwenye Via Vya Uzazi
✅Humfanya Mwanaume Arudie Tendo Bila Kuchoka Na Kwenye Ubora Wa Hali Ya Juu
●Huondoa sumu mwilini na katika mfumo wa uzazi
✅Huondoa Tatizo La Uume Kusimama Ukiwa Legelege
✅Huondoa Tatizo La Uume Kurudi Ndani Na Kuwa Kama Wa Mtoto
✅Huondoa Tatizo La Upungufu Wa Nguvu Za kiume Na Ugumba Kwa Wanaume
●Ni nzuri kwa ulinzi wa maambukizi sehemu za siri

Kwa Kupata Habari Zetu Tembelea Pages Yetu/ Banda na afya

Kupata dawa hii wasiliana nasi kwa simu namba

Tunapatikana Dar es salaam Na Mikoa Mingine Wasiliana Nasi Kwa Maelekezo Zaidi Karibu Sana
NB:
DAWA HII HAINA MADHARA KWA MTUMIAJI, NGUVU YAKE NI ENDELEVU
KUONANA NAMI NI BURE KWA WAKAZI WA DAR ES SALAAM

Mr Heston David
Mwanachama tangu 8. Okt '20
Verified via:
Mobile Number

Wasiliana na Muuzaji
Contact via Phone
Contact via Chat
Ripoti Tangazo Hili
Kataa
Jiunge na jarida letu

Tunachagua tunavyovipenda na tunakutumia bidhaa moto moto kila wiki!!