18. Jun '20, 14:18
Utambulisho wa Tangazo: 1899971
TSh 9,500,000

NYUMBA YA VYUMBA VIWILI NA SEBULE (BOMA), INAUZWA, ITUHA MBEYA, BEI 9.5 MILLIONI (TSH)

Mbeya Mjini Mbeya Nyumba iko Ituha karibu na jifunzeni High school -Ukifika SAI, shika lami inayooenda ITUHA, fika ituha mwisho wa lami, kisha kata kushoto, umbali wa KM 1 mbele kidogo ya kibao cha Jifunzeni High School Ndipo nyumba ilipo -Nyumba iko barabrani kabisa, Nguzo ya umeme iko nje kabisa, na maji yako mita 100 kutoka hiyo sehemu KARIBU SANA TUWASILIANE, MIMI ndiye mwenye nyumba. HAKUNA CHA DALALI: MAZUNGUMZO YAPO KARIBU SANA WASILIANA NAMI MMILIKI: BEI : 9.5 MILLIONI (TSH)
Maelezo ya Bidhaa
Bei Maelewano
Ndiyo
Reference
HOUSE FOR SALE
No of bedrooms
2
No of bathrooms
1
Real Estate Type
Nyumba za Kifahari
Maelezo

-Nauza nyumba yangu, ambayo bado sijaezeka (BOMA)
-Ina vyumba viwili (Kimoja ni master), pamoja na sebule,
-Saizi ya kiwanja ni 20M kwa 20M, Nyumba iko Ituha-Mbeya, karibu kabisa na shule ya Jifunzeni High school
-Bado kuna nafasi ya kujenga nyumba nyingine na parking
-Umeme uko nje ni wa kuvuta tu
-Kiwanja kiko barabarani kabisa
-Maji yapo mita 100

ZoomTanzania Disclaimer:
NEVER PAY MONEY BEFORE VIEWING A PROPERTY, PLEASE REPORT ANY USER REQUESTING UPFRONT PAYMENT USING THE REPORT ABUSE BUTTON ON THIS PAGE. FOR MORE TOP TIPS ON KEEPING SAFE, SEE OUR SAFETY PAGES. We value your safety above everything else.
TULIME PAMOJA COMPANY
Mwanachama tangu 17. Mar '19
Verified via:
Email Mobile Number

Wasiliana na Muuzaji
Contact via Chat
Ripoti Tangazo Hili
Kataa
Jiunge na jarida letu

Tunachagua tunavyovipenda na tunakutumia bidhaa moto moto kila wiki!!