Business ID 555514

@arom_fashion

Ubungo External
About Us

SISI NI MA AGENT WA VIWANDA VIWILI VYA KUTENGENEZA HANDBANG NA VIATU TUNALETA BIDHAA KWA WINGI NA KUUZA BEI ZETU NI NAFUU SANA NA VITU VYETU NI QUALITY
WAHI SASA UJIPATIE BIDHAA ZETU ZENYE BEI YA PUNGUZO MSIMU HUU WA RAMADHAN
BEI ZETU NI KWA JUMLA NA REJA REJA
JUMLA INAANIZA 45,000 - 55,000
REJA REJA 60,000 - 70,000
WAHI SASA
WASILIANA NASI
CALL/TEXT/WHATSAPP

@arom_fashion
Mwanachama tangu 24. Jun '15
Verified via:
Email
Wasiliana na Biashara
Contact via Phone
Contact via Chat
Ripoti Tangazo Hili
Kataa
Jiunge na jarida letu

Tunachagua tunavyovipenda na tunakutumia bidhaa moto moto kila wiki!!