Tunawaunganisha wanunuzi na wauzaji Tanzania tangu 2009!
 
Business ID: 572024

Soma Uganda

Ilala, Tabata Dar Es Salaam Tabata Segerea
About Us

1. TUNAPELEKA WATOT KUSOMA UGANDA KATIKA SHULE NZURI KWA BEI NAFU KWA MWAKA. PRIMARI NA SEKONDARI.

  1. MZAZI ANAWEZA KUMTEMBELEA MTOTO WAKE NA ANAKUA NA MAWASILIANO NAE.
  2. WANAOMALIZA FORM 4 NA 6 TUNAWABADILISHIA VYETI VYA UGANDA NA KUPATA VYA TANZANIA (Equivalence).

MPE MTOTO WAKO ELIMU BORA KATIKA SHULE NZURI KWA BEI NAFU KWA MWAKA.
KWA MAWASILIANO PIGA SIMU

MASOMO YATAANZA JAN/2016

Soma Uganda
Mwanachama tangu 16. Ago '14 0 Total Ads / 0 Active Ads
Verified via:
Email Mobile Number

Wasiliana na Biashara
Contact via Phone
Contact via Email
Ripoti Tangazo Hili
Kataa
Jiunge na jarida letu

Tunachagua tunavyovipenda na tunakutumia bidhaa moto moto kila wiki!!