24. Mar, 12:01
Ad ID 2612683

TUNAKUSAIDIA KUSAJILI KAMPUNI YAKO

Songea Mjini Ruvuma
Description

HABARI ETJ.PROFFESSIONAL CONSULTANCY NI WATAALAM KATIKA MASUALA YA SAJILI MBALI MBALI ZA MAKAMPUNI KWA HUDUMA ZETU KAMA BRELA,CRB,OSHA,WCF,VIBARI VYA BOT,WORK PERMIT TAFADHARI WASILIANA NASI KWA BARUA PEPE AU SIMU TUNAPATIKANA SONGEA MJINI NSSF BUILDING ROOM NO.13 GROUND FLOOR USIJULIZE KWA WEWE ULIYE MKOA NJE NA OFISI ZETU ZILIKO HILO SIYO KIKWAZO TENA SASA DUNIA IMEKUWA KIJIJI TUNAKUFIKIA POPOTE ULIPO NA KUKUHUDUMIA

eddy
Member Since 27. Mar '19
Verified via:
Email Mobile Number

Contact Seller
Contact via Phone
Contact via Chat
Report This Ad
Cancel
Join our weekly Newsletter

Learn about new items, custom picked just for you.