7. Apr, 08:36
Ad ID 2650658

MTANZANIA MJASIRIAMALI

Mpanda Mjini Katavi
Description

Tuna deal na uuzaji wa vifaranga vya samaki Sato na kambale vya Stage tofauti.Pia tunachimba mabwawa ya Samaki na kuuza chakula cha Samaki kwa bei nafuu kabisa,Na ushauri tunatoa bure kwa wateja wetu.Karibuni Sana

Ibrahim Mabira
Member Since 12. Feb
Verified via:
Mobile Number

Contact Seller
Contact via Phone
Contact via Chat
Report This Ad
Cancel
Join our weekly Newsletter

Learn about new items, custom picked just for you.