26. Jun, 10:48
Ad ID 3006852

Cheap labour suply

Kasulu Vijijini Kigoma
Description

Tunatoa huduma ya kusambaza vibarua kwa shughuri mabalimbali kama vile Ujenzi wa nyumba, barabara, kuchimba mitaro na kilimo kwa gharama nafuu zaid, usihangaike sana kutafuta vibarua suruhisho lake lipo karibu tukuhudumie.
Hakika hutojuta kwa maamuzI yako ni watu we nye nguvu, akili,na maarifa ya kufanya kazi Katika mazingira yoyote pia ni wavumilivu sana tunafika Mikoa yote Tanzania.
KARIBUNI SANA TUKUHUDUMIE

Chija Zakayo Jonas
Chija Zakayo Jonas
Member Since 26. Jun
Verified via:
Email Facebook Mobile Number
Contact Seller
Contact via Phone
Contact via Chat
Report This Ad
Cancel
Join our weekly Newsletter

Learn about new items, custom picked just for you.