Business ID: 2718975

Information Technology

Ilala, Ilala Dar Es Salaam
About Us

Habari

Kwa majina naitwa Kelvin Patrick nimeandika post hii kwa dhumuni la kutafuta kazi kama kujitolea (volunteer) au Mafunzo(Internship)
Ninauwezo mkubwa sana wa kufanya kazi kwa Bidii sababu nimeshafanya kazi na company kubwa Kama Rahafiber, Ngomesaccos na nimefumdisha Ms Office zote katika Chuo cha Arusha Institute of Technology hivyo ni madhumuni yangu kwamba mtanipatia kazi

Information Technology
Member Since 22. Jul '19
Verified via:
Email Mobile Number

Contact Business
Contact via Phone
Contact via Chat
Report This Ad
Cancel
Join our weekly Newsletter

Learn about new items, custom picked just for you.