Business ID 555514

@arom_fashion

Ubungo External
About Us

SISI NI MA AGENT WA VIWANDA VIWILI VYA KUTENGENEZA HANDBANG NA VIATU TUNALETA BIDHAA KWA WINGI NA KUUZA BEI ZETU NI NAFUU SANA NA VITU VYETU NI QUALITY
WAHI SASA UJIPATIE BIDHAA ZETU ZENYE BEI YA PUNGUZO MSIMU HUU WA RAMADHAN
BEI ZETU NI KWA JUMLA NA REJA REJA
JUMLA INAANIZA 45,000 - 55,000
REJA REJA 60,000 - 70,000
WAHI SASA
WASILIANA NASI
CALL/TEXT/WHATSAPP

@arom_fashion
Member Since 24. Jun '15
Verified via:
Email
Contact Business
Contact via Phone
Contact via Chat
Report This Ad
Cancel
Join our weekly Newsletter

Learn about new items, custom picked just for you.