Soma Uganda

About Us

1. TUNAPELEKA WATOT KUSOMA UGANDA KATIKA SHULE NZURI KWA BEI NAFU KWA MWAKA. PRIMARI NA SEKONDARI.

  1. MZAZI ANAWEZA KUMTEMBELEA MTOTO WAKE NA ANAKUA NA MAWASILIANO NAE.
  2. WANAOMALIZA FORM 4 NA 6 TUNAWABADILISHIA VYETI VYA UGANDA NA KUPATA VYA TANZANIA (Equivalence).

MPE MTOTO WAKO ELIMU BORA KATIKA SHULE NZURI KWA BEI NAFU KWA MWAKA.
KWA MAWASILIANO PIGA SIMU

MASOMO YATAANZA JAN/2016

Business Address
Ilala, Tabata Dar Es Salaam Tabata Segerea
Soma Uganda
Member Since 16. Aug '14
Contact Business
Phone Business
Email Business
Report This Ad
Cancel
Join our Mailshot

Notification for member sales, events and promotions.