Light House Information Technology

About Us

OFFA KUBWA .. 05/11/2016 hadi 30/11/2016

-GHARAMA ZA KUTENGENEZA WEBSITE ZIMESHUSHWA MPAKA KIWANGO CHA TSH: 50,000 WAHI SASA KUPATA WEBSITE YAKO IKIWA PRO PAMOJA NA E-MAIL FOR BUSINESS

-BLOG SASA GHARAMA ZAKE NI KAMA BURE TU - 25,000 TU. NA ZAWADI JUU!!!!!!!!!!!!!!

- APPLICATION ZA SIMU SASA GHARAMA YAKE NI RAHISI KABISA , HATA WEWE MFANYA BIASHARA MDOGO SASA UTWEZA KUWA NA APP YAKO

-E-MAIL ZA KIASHARA ZIMEKUWA KIVUTIO KIKUBWA CHA BIASHARA MFANO: info@jinalabiasharayako.com sasa inapatikana kwa bei nafuu sana 4,000 tu

-kwa habari za ushauri wa kitaalamu pamoja na maelezo wasiliana nasi kwa:

Business Address
Other District Other Location Mlandizi
Business Id
665378
Light House Information Technology
Member Since 4. Nov '16 0 Active Ads 1 Published Ads
Verified Accounts
Contact Business
Phone Business
Email Business
Report This Ad
Cancel
Join our Mailshot

Notification for member sales, events and promotions.