@arom_fashion

About Us

SISI NI MA AGENT WA VIWANDA VIWILI VYA KUTENGENEZA HANDBANG NA VIATU TUNALETA BIDHAA KWA WINGI NA KUUZA BEI ZETU NI NAFUU SANA NA VITU VYETU NI QUALITY
WAHI SASA UJIPATIE BIDHAA ZETU ZENYE BEI YA PUNGUZO MSIMU HUU WA RAMADHAN
BEI ZETU NI KWA JUMLA NA REJA REJA
JUMLA INAANIZA 45,000 - 55,000
REJA REJA 60,000 - 70,000
WAHI SASA
WASILIANA NASI
CALL/TEXT/WHATSAPP

Business Address
Ubungo External
Business Id
555514
@arom_fashion
Member Since 24. Jun '15 0 Active Ads Active Ads 0 Published Ads
Contact Business
Phone Business
Email Business
Report This Ad
Cancel
Join our Mailshot

Notification for member sales, events and promotions.